ฝากเงินทุกครั้ง รับโบนัส 8% สูงสุด 1,000 บาท

หน้าตารางบอล และ โปรแกรมบอล ของศักริน สาย8 แบบจัดเรียงตามลีกชั้นนำ มีให้รับชมกันทั่วโลก เหมาะสำหรับคนที่เลือกดูเฉพาะลีกที่ตนเองชื่นชอบ เอาที่สะดวกเลย นะ เฮ้ยย เฮ้ยย เฮ้ยยย

ศักริน สาย8 ถ่ายทอดบอลสดออนไลน์ผ่านเน็ต ด้วยระบบที่รองรับคนดูได้ไม่จำกัดจำนวน




รวมการแข่งขันของลีก ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก

21:00 คาซัคสถาน vs อันดอร์รา
(Kazakhstan vs Andorra)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก(UEFA Nations League) คู่ระหว่าง คาซัคสถาน VS อันดอร์รา ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 21:00
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
(UEFA Nations League)
23:00 อาร์มีเนีย vs มาซิโดเนีย
(Armenia vs Macedonia)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก(UEFA Nations League) คู่ระหว่าง อาร์มีเนีย VS มาซิโดเนีย ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
(UEFA Nations League)
01:45 ยูเครน vs สาธารณรัฐเช็ก
(Ukraine vs Czech Republic)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก(UEFA Nations League) คู่ระหว่าง ยูเครน VS สาธารณรัฐเช็ก ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:45
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
(UEFA Nations League)
01:45 ฝรั่งเศส vs เยอรมัน
(France vs Germany)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก(UEFA Nations League) คู่ระหว่าง ฝรั่งเศส VS เยอรมัน ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:45
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
(UEFA Nations League)
01:45 นอร์เวย์ vs บัลแกเรีย
(Norway vs Bulgaria)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก(UEFA Nations League) คู่ระหว่าง นอร์เวย์ VS บัลแกเรีย ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:45
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
(UEFA Nations League)
01:45 Ucrânia vs RepúbliCA Checa
( vs )
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก(UEFA Nations League) คู่ระหว่าง Ucrânia VS RepúbliCA Checa ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:45
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
(UEFA Nations League)
01:45 França vs Alemanha
( vs )
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก(UEFA Nations League) คู่ระหว่าง França VS Alemanha ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:45
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
(UEFA Nations League)
01:45 ไอร์แลนด์ vs เวลส์
(Ireland vs Wales)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก(UEFA Nations League) คู่ระหว่าง ไอร์แลนด์ VS เวลส์ ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:45
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
(UEFA Nations League)
01:45 สโลวีเนีย vs ไซปรัส
(Slovenia vs Cyprus)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก(UEFA Nations League) คู่ระหว่าง สโลวีเนีย VS ไซปรัส ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:45
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
(UEFA Nations League)

รวมการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ

18:30 มาดากัสการ์ vs อิเควทอเรียลกินี
(Madagascar vs Equatorial Guinea)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง มาดากัสการ์ VS อิเควทอเรียลกินี ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 18:30
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
19:00 คอโมโรส vs โมร็อกโก
(Comoros vs Morocco)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง คอโมโรส VS โมร็อกโก ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
19:30 มาลาวี vs แคเมอรูน
(Malawi vs Cameroon)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง มาลาวี VS แคเมอรูน ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:30
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
19:57 สวาซิแลนด์ vs อียิปต์
(Swaziland vs Egypt)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง สวาซิแลนด์ VS อียิปต์ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:57
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
20:00 บุรุนดี vs มาลี
(Burundi vs Mali)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง บุรุนดี VS มาลี ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 20:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
20:00 เซาท์ ซูดาน vs กาบอง
(south sudan vs Gabon)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง เซาท์ ซูดาน VS กาบอง ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 20:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
20:00 สวาซิแลนด์ vs อียิปต์
(Swaziland vs Egypt)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง สวาซิแลนด์ VS อียิปต์ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 20:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
20:30 รวันดา vs กินี
(Rwanda vs Guinea)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง รวันดา VS กินี ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 20:30
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
20:30 เซเชลส์ vs แอฟริกาใต้
(Seychelles vs South Africa)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง เซเชลส์ VS แอฟริกาใต้ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 20:30
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
21:00 แอฟริกากลาง vs ไอวอรี่โคสต์
(Central Africa vs Ivory Coast)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง แอฟริกากลาง VS ไอวอรี่โคสต์ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 21:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
21:00 แทนซาเนีย vs กาบู เวร์ดี
(Tanzania vs Cape Verde)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง แทนซาเนีย VS กาบู เวร์ดี ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 21:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
22:00 ไนเจอร์ vs ตูนิเซีย
(Niger vs Tunisia)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง ไนเจอร์ VS ตูนิเซีย ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 22:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
22:00 เบนิน vs แอลจีเรีย
(Benin vs Algeria)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง เบนิน VS แอลจีเรีย ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 22:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
23:00 เลโซโท vs ยูกันดา
(Lesotho vs Uganda)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง เลโซโท VS ยูกันดา ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
00:00 บอตสวานา vs บูร์กิน่า ฟาโซ
(Botswana vs Burkina Faso)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง บอตสวานา VS บูร์กิน่า ฟาโซ ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 00:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
00:00 มอริเตเนีย vs แองโกลา
(Mauritania vs Angola)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง มอริเตเนีย VS แองโกลา ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 00:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
00:00 นามิเบีย vs โมซัมบิก
(Namibia vs Mozambique)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง นามิเบีย VS โมซัมบิก ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 00:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
00:00 ซิมบับเว vs ดีอาร์ คองโก
(Zimbabwe vs DR Congo)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง ซิมบับเว VS ดีอาร์ คองโก ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 00:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
00:30 ซูดาน vs เซเนกัล
(Sudan vs Senegal)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง ซูดาน VS เซเนกัล ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 00:30
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
01:00 ลิเบีย vs ไนจีเรีย
(Libya vs Nigeria)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง ลิเบีย VS ไนจีเรีย ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)
01:00 ไลบีเรีย vs ดีอาร์ คองโก
(liberia vs DR Congo)
รายการแข่งขันของลีก แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ(Africa Cup of Nations) คู่ระหว่าง ไลบีเรีย VS ดีอาร์ คองโก ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:00
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
(Africa Cup of Nations)

รวมการแข่งขันของลีก โกปา เดล เรย์ สเปน
โกปา เดล เรย์ สเปน

01:00 เอลเช่ vs กอร์โดบา
(Elche vs Cordoba)
รายการแข่งขันของลีก โกปา เดล เรย์ สเปน(Spain Copa del Rey) คู่ระหว่าง เอลเช่ VS กอร์โดบา ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:00
โกปา เดล เรย์ สเปน
(Spain Copa del Rey)

รวมการแข่งขันของลีก เจทู ญี่ปุ่น
เจทู ญี่ปุ่น

17:00 โทกุชิมะ วอร์ดิส vs วองต์โฟเรต์ โคฟุ
(Tokushima Vortis vs Ventforet Kofu)
รายการแข่งขันของลีก เจทู ญี่ปุ่น(Japan J-League Division 2) คู่ระหว่าง โทกุชิมะ วอร์ดิส VS วองต์โฟเรต์ โคฟุ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 17:00
เจทู ญี่ปุ่น
(Japan J-League Division 2)

รวมการแข่งขันของลีก ลีกา สาม เยอรมัน
ลีกา สาม เยอรมัน

00:00 ฮัลเลสเชอร์ vs รอสต็อค
(Hallescher vs Hansa Rostock)
รายการแข่งขันของลีก ลีกา สาม เยอรมัน(Germany 3rd Liga) คู่ระหว่าง ฮัลเลสเชอร์ VS รอสต็อค ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 00:00
ลีกา สาม เยอรมัน
(Germany 3rd Liga)

รวมการแข่งขันของลีก ซีรีส์ บี บราซิล
ซีรีส์ บี บราซิล

05:15 โคริติบา vs ซีเอสเอ
(Coritiba vs CSA)
รายการแข่งขันของลีก ซีรีส์ บี บราซิล(Brazil Serie B) คู่ระหว่าง โคริติบา VS ซีเอสเอ ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 05:15
ซีรีส์ บี บราซิล
(Brazil Serie B)

รวมการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ
กระชับมิตร ทีมชาติ

17:00 มาเลเซีย vs คีร์กีซสถาน
(Malaysia vs Kyrgyzstan)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ(Friendly International) คู่ระหว่าง มาเลเซีย VS คีร์กีซสถาน ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 17:00
กระชับมิตร ทีมชาติ
(Friendly International)
17:00 อุซเบกิสถาน vs กาตาร์
(Uzbekistan vs Qatar)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ(Friendly International) คู่ระหว่าง อุซเบกิสถาน VS กาตาร์ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 17:00
กระชับมิตร ทีมชาติ
(Friendly International)
17:35 ญี่ปุ่น vs อุรุกวัย
(Japan vs Uruguay)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ(Friendly International) คู่ระหว่าง ญี่ปุ่น VS อุรุกวัย ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 17:35
กระชับมิตร ทีมชาติ
(Friendly International)
18:00 เกาหลีใต้ vs ปานามา
(Korea Republic vs Panama)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ(Friendly International) คู่ระหว่าง เกาหลีใต้ VS ปานามา ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 18:00
กระชับมิตร ทีมชาติ
(Friendly International)
18:30 กัมพูชา vs สิงคโปร์
(Cambodia vs Singapore)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ(Friendly International) คู่ระหว่าง กัมพูชา VS สิงคโปร์ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 18:30
กระชับมิตร ทีมชาติ
(Friendly International)
18:30 อินโดนีเซีย vs ฮ่องกง
(Indonesia vs Hong Kong)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ(Friendly International) คู่ระหว่าง อินโดนีเซีย VS ฮ่องกง ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 18:30
กระชับมิตร ทีมชาติ
(Friendly International)
19:00 จีน vs ซีเรีย
(China vs Syria)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ(Friendly International) คู่ระหว่าง จีน VS ซีเรีย ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:00
กระชับมิตร ทีมชาติ
(Friendly International)
22:00 สาธารณรัฐเช็ก U19 vs โปรตุเกส U19
(Czech Republic U19 vs Portugal U19)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ(Friendly International) คู่ระหว่าง สาธารณรัฐเช็ก U19 VS โปรตุเกส U19 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 22:00
กระชับมิตร ทีมชาติ
(Friendly International)
22:30 โอมาน vs เอกวาดอร์
(Oman vs Ecuador)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ(Friendly International) คู่ระหว่าง โอมาน VS เอกวาดอร์ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 22:30
กระชับมิตร ทีมชาติ
(Friendly International)
23:00 อิหร่าน vs โบลิเวีย
(Iran vs Bolivia)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร ทีมชาติ(Friendly International) คู่ระหว่าง อิหร่าน VS โบลิเวีย ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
กระชับมิตร ทีมชาติ
(Friendly International)

รวมการแข่งขันของลีก กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี
กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี

19:30 เอฟซี เรียติ vs วีโบเนเซ่
(FC Rieti vs vibonese)
รายการแข่งขันของลีก กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี(Italy Serie C) คู่ระหว่าง เอฟซี เรียติ VS วีโบเนเซ่ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:30
กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี
(Italy Serie C)
23:30 คาตันซาโร่ vs ยูเว่ สตาเบีย
(Catanzaro vs Juve Stabia)
รายการแข่งขันของลีก กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี(Italy Serie C) คู่ระหว่าง คาตันซาโร่ VS ยูเว่ สตาเบีย ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:30
กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี
(Italy Serie C)
01:30 บีสเชเย่ vs เลออนซิโอ
(Bisceglie vs Sicula Leonzio)
รายการแข่งขันของลีก กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี(Italy Serie C) คู่ระหว่าง บีสเชเย่ VS เลออนซิโอ ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:30
กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี
(Italy Serie C)
01:30 คาตาเนีย vs ตราปานี่
(Catania vs Trapani)
รายการแข่งขันของลีก กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี(Italy Serie C) คู่ระหว่าง คาตาเนีย VS ตราปานี่ ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:30
กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี
(Italy Serie C)
01:30 Cavese vs มาเตร่า
( vs Matera)
รายการแข่งขันของลีก กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี(Italy Serie C) คู่ระหว่าง Cavese VS มาเตร่า ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:30
กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี
(Italy Serie C)
01:30 โมโนโปลี vs ปากาเนเช่
(Monopoli vs Paganese)
รายการแข่งขันของลีก กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี(Italy Serie C) คู่ระหว่าง โมโนโปลี VS ปากาเนเช่ ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:30
กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี
(Italy Serie C)

รวมการแข่งขันของลีก ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก

23:30 โรสคิลเด้ vs นาสตีฟ
(Roskilde vs Naestved)
รายการแข่งขันของลีก ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก(Denmark 1st Division) คู่ระหว่าง โรสคิลเด้ VS นาสตีฟ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:30
ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
(Denmark 1st Division)

รวมการแข่งขันของลีก ดิวิซิโอน โปรเฟซิโอนาล ปารากวัย
ดิวิซิโอน โปรเฟซิโอนาล ปารากวัย

05:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ vs ลิเบอร์ตาด
(cerro porteno vs Libertad)
รายการแข่งขันของลีก ดิวิซิโอน โปรเฟซิโอนาล ปารากวัย(Paraguay Division Profesional) คู่ระหว่าง เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ VS ลิเบอร์ตาด ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 05:30
ดิวิซิโอน โปรเฟซิโอนาล ปารากวัย
(Paraguay Division Profesional)

รวมการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป
ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00 แอลเบเนีย U19 vs นอร์เวย์ U19
(Albania U19 vs Norway U19)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA Euro U-19) คู่ระหว่าง แอลเบเนีย U19 VS นอร์เวย์ U19 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:00
ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA Euro U-19)
19:00 Estonia U19 vs ฟินแลนด์ U19
( vs Finland U19)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA Euro U-19) คู่ระหว่าง Estonia U19 VS ฟินแลนด์ U19 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:00
ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA Euro U-19)
19:00 Ireland U19 vs เนเธอร์แลนด์ U19
( vs netherlands u19)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA Euro U-19) คู่ระหว่าง Ireland U19 VS เนเธอร์แลนด์ U19 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:00
ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA Euro U-19)
19:00 สโลวาเกีย U19 vs ยูเครน U19
(Slovakia U19 vs Ukraine U19)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA Euro U-19) คู่ระหว่าง สโลวาเกีย U19 VS ยูเครน U19 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:00
ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA Euro U-19)
20:30 ฮังการี U19 vs Austria U19
(Hungary U19 vs )
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA Euro U-19) คู่ระหว่าง ฮังการี U19 VS Austria U19 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 20:30
ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA Euro U-19)
20:30 โคโซโว U19 vs Slovenia U19
(Kosovo U19 vs )
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA Euro U-19) คู่ระหว่าง โคโซโว U19 VS Slovenia U19 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 20:30
ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA Euro U-19)
23:00 สวิตเซอร์แลนด์ U19 vs สเปน U19
(Switzerland U19 vs Spain U19)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA Euro U-19) คู่ระหว่าง สวิตเซอร์แลนด์ U19 VS สเปน U19 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA Euro U-19)

รวมการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป

19:30 มาซิโดเนีย U21 vs ยิบรอลตาร์ U21
(Macedonia U21 vs Gibraltar U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง มาซิโดเนีย U21 VS ยิบรอลตาร์ U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:30
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
21:00 มอนเตเนโกร U21 vs คาซัคสถาน U21
(Montenegro U21 vs Kazakhstan U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง มอนเตเนโกร U21 VS คาซัคสถาน U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 21:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
22:00 อิสราเอล U21 vs โคโซโว U21
(Israel U21 vs Kosovo U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง อิสราเอล U21 VS โคโซโว U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 22:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
22:00 มอลตา U21 vs ไซปรัส U21
(Malta U21 vs Cyprus U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง มอลตา U21 VS ไซปรัส U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 22:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:00 ออสเตรีย U21 vs รัสเซีย U21
(Austria U21 vs Russia U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง ออสเตรีย U21 VS รัสเซีย U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:00 เดนมาร์ก U21 vs หมู่เกาะแฟโร U21
(Denmark U21 vs Faroe Islands U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง เดนมาร์ก U21 VS หมู่เกาะแฟโร U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:00 เอสโตเนีย U21 vs แอลเบเนีย U21
(Estonia U21 vs Albania U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง เอสโตเนีย U21 VS แอลเบเนีย U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:00 ฟินแลนด์ U21 vs ลิทัวเนีย U21
(Finland U21 vs Lithuania U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง ฟินแลนด์ U21 VS ลิทัวเนีย U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:00 โปแลนด์ U21 vs จอร์เจีย U21
(Poland U21 vs Georgia U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง โปแลนด์ U21 VS จอร์เจีย U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:00 เซอร์เบีย U21 vs อาร์มีเนีย U21
(Serbia U21 vs Armenia U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง เซอร์เบีย U21 VS อาร์มีเนีย U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:15 เยอรมัน U21 vs ไอร์แลนด์ U21
(Germany U21 vs Ireland U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง เยอรมัน U21 VS ไอร์แลนด์ U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:15
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:15 นอร์เวย์ U21 vs อาเซอร์ไบจาน U21
(Norway U21 vs Azerbaijan U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง นอร์เวย์ U21 VS อาเซอร์ไบจาน U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:15
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:30 อันดอร์รา U21 vs ลัตเวีย U21
(Andorra U21 vs Latvia U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง อันดอร์รา U21 VS ลัตเวีย U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:30
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:30 ฮังการี U21 vs ตุรกี U21
(Hungary U21 vs Turkey U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง ฮังการี U21 VS ตุรกี U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:30
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:30 เนเธอร์แลนด์ U21 vs ยูเครน U21
(Netherlands U21 vs Ukraine U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง เนเธอร์แลนด์ U21 VS ยูเครน U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:30
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:30 สกอตแลนด์ U21 vs อังกฤษ U21
(Scotland U21 vs England U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง สกอตแลนด์ U21 VS อังกฤษ U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:30
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:30 สวีเดน U21 vs เบลเยียม U21
(Sweden U21 vs Belgium U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง สวีเดน U21 VS เบลเยียม U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:30
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:45 ฝรั่งเศส U21 vs สโลวีเนีย U21
(France U21 vs Slovenia U21 )
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง ฝรั่งเศส U21 VS สโลวีเนีย U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:45
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
23:45 ไอซ์แลนด์ U21 vs สเปน U21
(Iceland U21 vs Spain U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง ไอซ์แลนด์ U21 VS สเปน U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:45
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
00:00 เวลส์ U21 vs สวิตเซอร์แลนด์ U21
(Wales U21 vs Switzerland U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง เวลส์ U21 VS สวิตเซอร์แลนด์ U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 00:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
01:00 โปรตุเกส U21 vs บอสเนียฯ U21
(Portugal U21 vs Bosnia-Herzegovina U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง โปรตุเกส U21 VS บอสเนียฯ U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
01:00 โรมาเนีย U21 vs ลิกเตนสไตน์ U21
(Romania U21 vs Liechtenstein U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง โรมาเนีย U21 VS ลิกเตนสไตน์ U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:00
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)
01:30 ไอร์แลนด์เหนือ U21 vs สโลวาเกีย U21
(Northern Ireland U21 vs Slovakia U21)
รายการแข่งขันของลีก ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป(UEFA EURO U-21) คู่ระหว่าง ไอร์แลนด์เหนือ U21 VS สโลวาเกีย U21 ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:30
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
(UEFA EURO U-21)

รวมการแข่งขันของลีก สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น
สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น

19:00 สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น vs Round 2
(Snooker World Ranking Circuit: English Open vs )
รายการแข่งขันของลีก สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น(Snooker World Ranking Circuit: English Open) คู่ระหว่าง สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น VS Round 2 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 19:00
สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น
(Snooker World Ranking Circuit: English Open)

รวมการแข่งขันของลีก สลากกินแบ่งรัฐบาล
สลากกินแบ่งรัฐบาล

14:30 รัฐบาล vs ประชาชนตาดำๆ
( vs )
รายการแข่งขันของลีก สลากกินแบ่งรัฐบาล(Lottery) คู่ระหว่าง รัฐบาล VS ประชาชนตาดำๆ ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 14:30
สลากกินแบ่งรัฐบาล
(Lottery)

รวมการแข่งขันของลีก สโลวาเกีย คัพ
สโลวาเกีย คัพ

23:00 Pohronie vs Sered
( vs )
รายการแข่งขันของลีก สโลวาเกีย คัพ(Slovakia Cup) คู่ระหว่าง Pohronie VS Sered ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
สโลวาเกีย คัพ
(Slovakia Cup)

รวมการแข่งขันของลีก อียิปต์ คัพ
อียิปต์ คัพ

23:00 อัล-มาสรี vs Matroh
(Al Masry vs )
รายการแข่งขันของลีก อียิปต์ คัพ(Egypt Cup) คู่ระหว่าง อัล-มาสรี VS Matroh ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
อียิปต์ คัพ
(Egypt Cup)

รวมการแข่งขันของลีก เทนนิส : เครมลิน คัพ
เทนนิส : เครมลิน คัพ

17:00 เทนนิส : เครมลิน คัพ vs Round 1
(WTA KREMLIN CUP vs )
รายการแข่งขันของลีก เทนนิส : เครมลิน คัพ(WTA KREMLIN CUP ) คู่ระหว่าง เทนนิส : เครมลิน คัพ VS Round 1 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 17:00
เทนนิส : เครมลิน คัพ
(WTA KREMLIN CUP )

รวมการแข่งขันของลีก แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น
แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น

14:00 แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น vs Round of 32
(BWF World Tour Super 750: Denmark Open vs )
รายการแข่งขันของลีก แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น(BWF World Tour Super 750: Denmark Open) คู่ระหว่าง แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น VS Round of 32 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 14:00
แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น
(BWF World Tour Super 750: Denmark Open)

รวมการแข่งขันของลีก กระชับมิตร
กระชับมิตร

01:00 บราซิล vs อาร์เจนตินา
(Brasil vs Argentina)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร(Friendly Match) คู่ระหว่าง บราซิล VS อาร์เจนตินา ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:00
กระชับมิตร
(Friendly Match)
01:45 เดนมาร์ก vs ออสเตรีย
(Denmark vs Austria)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร(Friendly Match) คู่ระหว่าง เดนมาร์ก VS ออสเตรีย ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:45
กระชับมิตร
(Friendly Match)
01:45 เบลเยียม vs เนเธอร์แลนด์
(Belgium vs Netherlands)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร(Friendly Match) คู่ระหว่าง เบลเยียม VS เนเธอร์แลนด์ ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:45
กระชับมิตร
(Friendly Match)
01:45 สวีเดน vs สโลวาเกีย
(Sweden vs Slovakia)
รายการแข่งขันของลีก กระชับมิตร(Friendly Match) คู่ระหว่าง สวีเดน VS สโลวาเกีย ประจำวันพฤหัส ที่ 17 ตุลาคม 2561 เวลา 01:45
กระชับมิตร
(Friendly Match)

รวมการแข่งขันของลีก EUROPE: Elite League U20
EUROPE: Elite League U20

21:00 เยอรมัน U20 vs สวิตเซอร์แลนด์ U20
(Germany U20 vs switzerland u20)
รายการแข่งขันของลีก EUROPE: Elite League U20() คู่ระหว่าง เยอรมัน U20 VS สวิตเซอร์แลนด์ U20 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 21:00
EUROPE: Elite League U20
()
23:00 อิตาลี U20 vs โปรตุเกส U20
(italy u20 vs Portugal U20)
รายการแข่งขันของลีก EUROPE: Elite League U20() คู่ระหว่าง อิตาลี U20 VS โปรตุเกส U20 ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 23:00
EUROPE: Elite League U20
()

รวมการแข่งขันของลีก Friendly กระชับมิตร
Friendly กระชับมิตร

16:30 อินโดนีเซีย vs ฮ่องกง
(Indonesia vs Hong Kong)
รายการแข่งขันของลีก Friendly กระชับมิตร() คู่ระหว่าง อินโดนีเซีย VS ฮ่องกง ประจำวันพฤหัส ที่ 16 ตุลาคม 2561 เวลา 16:30
Friendly กระชับมิตร
()

ติดตามลิ้งค์สำรองดูบอล หรือ ดูบอลคู่อื่น ๆ ได้ที่